Cảo 2 và 3 chấu 7 inch JTC-35167
( 0 đánh giá )
Mã sản phẩm: JTC-35167
Thương hiệu: JTC Auto Tools - Đài Loan
  • Sản phẩm chính hãng JTC Auto Tools. Sản xuất tại Đài Loan.
  • Hoàn thiện sản phẩm theo tiêu chuẩn Châu Âu
  • Chất liệu bằng thép chất lượng cao.
  • Phạm vi cảo bạc đạn: 76-178mm.
  • Chiều dài ren: 270 mm.
  • Trọng lượng: 2,8 kg.
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
Cảo 2 và 3 chấu 7 inch JTC-35167 là một sản phẩm không thể thiếu cho các kỹ thuật viên tại các trạm xưởng sửa chữa ô tô, garage, đại lý xe hơi trên toàn quốc. Thiết bị giúp hỗ trợ công việc nhanh, chuyên nghiệp, tăng hiệu suất công việc.
Mô tả sản phẩm JTC 35167:
  • Chiều dài ren: 270 mm.
  • Trọng lượng: 2,8 kg.
Hình ảnh sản phẩm JTC 35167:
JTC-35167 2&3 JAWS GEAR PULLER
•Keep clean and well oiled between uses.
•Always use eye protection when using this gear puller.
Giới thiệu hãng JTC Auto Tools chính hãng Đài Loan:
  • JTC AUTO TOOLS, được thành lập vào năm 1981, đã có hơn 30 năm kinh nghiệm, được xem như là một chuyên gia trong việc thiết kế và sản xuất các dụng cụ cầm tay chất lượng cao dùng cho các ứng dụng công nghiệp và các thiết bị sửa chữa chuyên ngành công nghiệp ô tô, đặc biệt là sản phẩm "Cảo 2 và 3 chấu 7 inch JTC 35167"
  • Cho đến ngày nay, sự phát triển của JTC ngày càng lớn mạnh, hàng loạt sản phẩm mới với chất lượng cao ra đời, trong đó có "Cảo 2 và 3 chấu 7 inch JTC 35167" cùng với hoạt động tiếp thị rầm rộ ở cả các thị trường cũ và mới đã đạt được kết quả là thành tích tăng trưởng vượt bậc qua từng năm.
  • Cảm ơn bạn đã lựa chọn các sản phẩm của JTC AUTO TOOLS nói chung và sản phẩm "Cảo 2 và 3 chấu 7 inch JTC 35167" nói riêng như là sự lựa chọn ưa thích của bạn về các công cụ và thiết bị.
Hướng dẫn mua sản phẩm – “Cảo 2 và 3 chấu 7 inch JTC 35167
Bước 1: Quý khách gõ vào thanh tìm kiếm tên sản phẩm mà mình quan tâm. Ví dụ Quý khách đang muốn mua sản phẩm “Cảo 2 và 3 chấu 7 inch JTC 35167”, sau khi gõ hệ thống sẽ truy xuất ra các sản phẩm liên quan tới từ khóa mà Quý khách muốn tìm.
Hãy liên hệ với chúng tôi để nhận được tư vấn và báo giá mới nhất.
Điện thoại – Zalo – 0909797251
www.dungcuthietbisuachua.com – www.dungcusuachuaoto.vn
0.0           0 đánh giá
0% | 0
0% | 0
0% | 0
0% | 0
0% | 0